NationalSports

ਹਾਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਨੇ ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ਨੂੰ ਗਲੇ ਲਗਾ ਕੇ ਦਿੱਤਾ ਦਿਲਾਸਾ

ਨਵੀਂ ਦਿੱਲੀ: ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦੇ ਦ੍ਰਿਸ਼ਾਂ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ, ਭਾਰਤੀ ਖਿਡਾਰੀ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਅਹਿਮਦਾਬਾਦ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਰੋਜ਼ਾ ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ ਫਾਈਨਲ ਵਿੱਚ ਆਸਟਰੇਲੀਆ ਤੋਂ ਹਾਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਆਪਣੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਹੰਝੂਆਂ ਨਾਲ ਮੈਦਾਨ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਜਾਂਦੇ ਹੋਏ ਦੇਖੇ ਗਏ। ਭਾਰਤ ਦਾ ਤੀਜਾ ਇੱਕ ਰੋਜ਼ਾ ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ ਟਰਾਫੀ ਜਿੱਤਣ ਦਾ ਸੁਪਨਾ ਚਕਨਾਚੂਰ ਹੋ ਗਿਆ ਕਿਉਂਕਿ ਆਸਟਰੇਲੀਆ ਨੇ ਨਰੇਂਦਰ ਮੋਦੀ ਸਟੇਡੀਅਮ ਵਿੱਚ ਮੇਜ਼ਬਾਨ ਟੀਮ ਨੂੰ ਚਾਰ ਵਿਕਟਾਂ ਨਾਲ ਹਰਾ ਕੇ 50 ਓਵਰਾਂ ਦੇ ਫਾਰਮੈਟ ਦੇ ਸ਼ੋਅਪੀਸ ਈਵੈਂਟ ਵਿੱਚ ਛੇਵਾਂ ਖਿਤਾਬ ਜਿੱਤ ਲਿਆ।

ਇਕ ਵਾਰ ਜਦੋਂ ਖਿਡਾਰੀ ਮੈਦਾਨ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਚਲੇ ਗਏ, ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੁਆਰਾ ਦਿਲਾਸਾ ਦਿੰਦੇ ਦੇਖਿਆ ਗਿਆ, ਕਿਉਂਕਿ ਵਿਰਾਟ ਕੋਹਲੀ ਦੀ ਪਤਨੀ ਅਨੁਸ਼ਕਾ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਗਲੇ ਲਗਾਇਆ ਅਤੇ ਦਿਲਾਸਾ ਦਿੱਤਾ।

ਕੋਹਲੀ ਨੂੰ 11 ਮੈਚਾਂ ਵਿੱਚ 765 ਦੌੜਾਂ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ‘ਪਲੇਅਰ ਆਫ ਦਾ ਸੀਰੀਜ਼’ ਐਲਾਨਿਆ ਗਿਆ ਸੀ, ਪਰ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਇਨਾਮ, ਵਿਸ਼ਵ ਕੱਪ ਟਰਾਫੀ, ਉਹ ਅਤੇ ਟੀਮ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹੀ। ਕੋਹਲੀ (54) ਅਤੇ ਕੇਐੱਲ ਰਾਹੁਲ (66) ਦੇ ਅਰਧ-ਸੈਂਕੜਿਆਂ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ, ਆਸਟਰੇਲੀਆ ਦੇ ਕਪਤਾਨ ਪੈਟ ਕਮਿੰਸ ਦੁਆਰਾ ਟਾਸ ਜਿੱਤ ਕੇ ਪਹਿਲਾਂ ਬੱਲੇਬਾਜ਼ੀ ਕਰਨ ਲਈ ਕਹਿਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਭਾਰਤ ਬੋਰਡ ‘ਤੇ ਸਿਰਫ 240 ਦੌੜਾਂ ਹੀ ਬਣਾ ਸਕਿਆ।

Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Close