Canada

ਐਡਮਿੰਟਨ ਦੇ ਅਧਿਆਪਕ ‘ਤੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਲੁਭਾਉਣ, ਅਸ਼ਲੀਲਤਾ ਦਾ ਦੋਸ਼

ਐਡਮਿੰਟਨ (ਦੇਸ ਪੰਜਾਬ ਟਾਈਮਜ਼)- ਅਲਬਰਟਾ ਲਾਅ ਇਨਫੋਰਸਮੈਂਟ ਰਿਸਪਾਂਸ ਟੀਮ ਦੀ ਇੰਟਰਨੈਟ ਬਾਲ ਸ਼ੋਸ਼ਣ ਯੂਨਿਟ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਜਾਂਚ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਐਡਮਿੰਟਨ ਦਾ ਇੱਕ 27 ਸਾਲਾ ਅਧਿਆਪਕ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਲੁਭਾਉਣ ਅਤੇ ਬਾਲ ਪੋਰਨੋਗ੍ਰਾਫੀ ਦੇ ਦੋਸ਼ਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।
ਅਧਿਆਪਕ ਨੂੰ ਪਾਰਕਲੈਂਡ ਕਾਉਂਟੀ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਲੜਕੀ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਜਿਨਸੀ ਅਪਰਾਧਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਿਛਲੇ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਨੂੰ ਉਸ ਦੇ ਸੇਂਟ ਵਿਚ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਜਦੋਂ ਪੁਲਿਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੀ ਸੀ ਤਾਂ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਫਲੋਰੀਡਾ ਵਿੱਚ ਵੈਸਟ ਪਾਮ ਬੇ ਕਾਉਂਟੀ ਸ਼ੈਰਿਫ ਦੇ ਦਫਤਰ ਤੋਂ ਇੱਕ ਟਿਪ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਈ ਜੋ ਇੱਕ ਲੜਕੀ ਦੇ ਲਾਪਤਾ ਹੋਣ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ ਅਤੇ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੀ ਕਿ ਅਧਿਆਪਕ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਉਸਦੇ ਲਾਪਤਾ ਹੋਣ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸੀ।
ALERT ਨੇ ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਇੱਕ ਨਿਊਜ਼ ਰੀਲੀਜ਼ ਵਿੱਚ ਕਿਹਾ, ਨੌਜਵਾਨ ਨੂੰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਫਲੋਰੀਡਾ ਵਿੱਚ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਪਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ ਅਤੇ ਇਹ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰਨ ਦਾ ਕੋਈ ਕਾਰਨ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿ ਅਧਿਆਪਕ ਉਸਦੇ ਲਾਪਤਾ ਹੋਣ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਸੀ।
ਬ੍ਰੇਨਨ ਗੋਰਮਨ, 27, ‘ਤੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਲੁਭਾਉਣ, ਵੀਡੀਓ ਬਣਾਉਣ, ਸੰਚਾਰਿਤ ਕਰਨ ਅਤੇ ਬਾਲ ਪੋਰਨੋਗ੍ਰਾਫੀ ਰੱਖਣ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਉਹ ਫਲੋਰੀਡਾ ਵਿੱਚ ਲੜਕੀ ਨਾਲ ਕਥਿਤ ਔਨਲਾਈਨ ਗੱਲਬਾਤ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵਜੋਂ ਬਾਲ ਲਾਲਚ ਅਤੇ ਬਾਲ ਅਸ਼ਲੀਲਤਾ ਦੇ ਦੋਸ਼ਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।
ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਗੋਰਮਨ ਨੇ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਬਾਲਵਿਨ ਜੂਨੀਅਰ ਹਾਈ ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਅਧਿਆਪਕ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕੀਤਾ, ਜਿੱਥੇ ਉਹ ਔਟਿਜ਼ਮ ਸਪੈਕਟ੍ਰਮ ਡਿਸਆਰਡਰ ਵਾਲੇ ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਾਉਂਦਾ ਸੀ। ਉਸਨੇ ਪਹਿਲਾਂ 2022 ਵਿੱਚ ਬੇਲਮੇਡ ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕੀਤਾ ਸੀ ਅਤੇ ਅਕਤੂਬਰ ਅਤੇ ਦਸੰਬਰ 2020 ਦਰਮਿਆਨ ਗੁੱਡ ਸ਼ੈਫਰਡ ਐਲੀਮੈਂਟਰੀ ਸਕੂਲ ਵਿੱਚ ਨੌਂ ਹਫ਼ਤਿਆਂ ਲਈ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਅਧਿਆਪਕ ਸੀ।

Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Close