Canada

ਕੈਲਗਿਰੀ: ਯੂਸੀਪੀ ਬਸੰਤ ਸੈਸ਼ਨ ਵਿਚ ਇਕ ਦਰਜਨ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਕਰੇਗੀ ਬਿੱਲ ਪਾਸ

ਯੂਸੀਪੀ ਬਸੰਤ ਰੁੱਤ ਦੌਰਾਨ ਇਕ ਦਰਜਨ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਬਿਲ ਪਾਸ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਸਾਬਕਾ ਐੱਨ। ਡੀ। ਪੀ। ਸਰਕਾਰ ਦੁਆਰਾ ਲਿਖੇ ਗਏ ਕਲਾਈਮੈਂਟ ਲੀਡਰਸ਼ਿਪ ਪਲਾਨ ਨੂੰ ਤੋੜਨਾ ਸ਼ਾਮਲ ਹੈ। ਹਾਊਸ ਦੇ ਆਗੂ ਜੇਸਨ ਨਿਕਸਨ ਨੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸੈਸ਼ਨ ਕੈਲੰਡਰ ਨੂੰ ਹੁਣ ਅੰਤਿਮ ਰੂਪ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਮੁਤਾਬਕ ਗਵਰਨਿੰਗ ਪਾਰਟੀ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਵਿਚ ਡੈਸਕ-ਥੰਮਾਂਡ ਦੇ ਸਮੇਂ ਦੀ ਸਨਮਾਨਤ ਪਰੰਪਰਾ ਨੂੰ ਵੀ ਰੋਕਣ ਅਤੇ ਰੋਕਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੇਗੀ।ਇਸ ਮੌਕੇ ਨਿਕਸਨ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਡੈਸਕ-ਥੰਪਿੰਗ ਅਪਮਾਨਜਨਕ ਹੈ ਅਤੇ ਪ੍ਰਕਿਿਰਆ ਤੋਂ ਦੂਰ ਚਲੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।ਇਸ ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖੋ, ਪਰ ਮੈਨੂੰ ਸ਼ੱਕ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇਕ ਸਥਾਈ ਆਰਡਰ ਵੇਖ ਸਕੋਗੇ ਜੋ ਡੈਸਕ-ਥੰਧਮ ਨੂੰ ਬਦਲਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਇਜਾਜ਼ਤ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ। ਬਿਲ 1 ਪ੍ਰੋਵਿੰਸ਼ੀਅਲ ਕਾਰਬਨ ਟੈਕਸ ਖਤਮ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ, ਅਤੇ ਨਿਕਸਨ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਹ ਸਮੁੱਚੀ ਕਲਾਈਮੈਂਟ ਲੀਡਰਸ਼ਿਪ ਪਲਾਨ ਹੈ। ਪ੍ਰੀਮੀਅਰ ਜੈਸਨ ਕੈਨੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸੋਬਰ ਬਿਲ -2, ਓਪਨ ਫਾਰ ਬਿਜਨਸ ਐਕਟ ਦਾ ਟੀਚਾ ਹੈ ੌਨੌਕਰੀ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਲਈ ਅਲਬਰਟਾ ਨੂੰ ਇੱਕ ਚੁੰਬਕ ਬਣਾਉਣੌ ਲਈ ੌਕੰਮ ਦੀ ਥਾਂ ਤੇ ਨਿਰਪੱਖਤਾ ਅਤੇ ਸੰਤੁਲਨ ਨੂੰ ਬਹਾਲ ਕਰਨਾ। ਵਿਰੋਧੀ ਧਿਰ ਦੇ ਨੇਤਾ ਰਾਚੇਲ ਨਟਲੀ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਤੌਹੀਨ ਕਿਸੇ ਵੀ ਬਿੱਲ ਨੂੰ ਭਰਨਗੇ ਜੋ ਕਰਮਚਾਰੀਆਂ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰਾਂ ੋਤੇ ਉਲਝ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਨਿਕਸਨ ਨੇ ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਵਿਰੋਧੀ ਧਿਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਕਰਨ ਲਈ ਸਵਾਗਤ ਕਰਦੀ ਹੈ।

ੌਤੱਥ ਇਹ ਹੈ – ਅਲਬਰਟੱਨ ਨੇ 16 ਅਪਰੈਲ ਨੂੰ ਗੱਲ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਵਿਧਾਨਕ ਸੈਸ਼ਨ ਮੁੱਖ ਤੌਰ ਤੇ ਵਾਅਦੇ ਦੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਅਸੀਂ ਇਸ ੋਤੇ ਮੋੜੋ ਨਹੀਂ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ। ੌ

Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Close