Canada

ਕੈਲਗਿਰੀ: ਅਣਚਾਹੇ ਨੀਲੇ ਰੰਗ ਦੇ ਪਲਾਸਟਿਕ ਨੂੰ ਸਟੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਸਿਟੀ ਸਾਲ ਵਿੱਚ $300,000 ਡਾਲਰ ਕਰਦਾ ਹੈ ਖਰਚ

 

ਕੈਲਗਿਰੀ: ਇਹ ਸ਼ਹਿਰ ਆਪਣੇ ਨੀਲੇ ਕਾਰਟ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਦੁਆਰਾ ਇਕੱਠੀ ਕੀਤੀ ਸੀਲ ਪਲਾਸਟਿਕ ਪੈਕਜਿੰਗ ਨੂੰ ਇੱਕ ਸਾਲ ਵਿਚ 300,000 ਡਾਲਰ ਖਰਚ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿਚ ਕੌਂਸਲ ਦੇ ਇਕ ਮੈਂਬਰ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ।ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ, ਸੈਟਰਲਰਾਂ ਨੂੰ ਕਿਰਾਏ ੋਤੇ ਦੇਣ ਲਈ ਤਕਰੀਬਨ $ 3,00,000 ਦੀ ਲਾਗਤ ਸੀਮਾ ਤੋਂ ਰੁਕੇ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਸਮੱਗਰੀ ਨੂੰ ਰੱਖਣ ਲਈ, ਇੱਕ ਅਭਿਆਸ ਸਤੰਬਰ 2017 ਤੱਕ ਹੈ। ਸ਼ਹਿਰ ਦੇ ਇਕ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਪੈਕੇਜ ਹੁਣ 1,600 ਟਨ ਪਲਾਸਟਿਕ ਦੇ ਨਾਲ 100 ਸਟੋਰੇਜ ਯੂਨਿਟਾਂ ਨੂੰ ਭਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਨਾਲ ਕੁਲ 500,000 ਡਾਲਰ ਖਰਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਪਲਾਸਟਿਕ ਦੀ ਮਾਤਰਾ ਅਤੇ ਸ਼ੇਪਾਲਡ ਲੈਂਡਫਿਲ ਸਾਈਟ ੋਤੇ ਸਟੋਰ ਕਰਨ ਲਈ ਖਰਚ ਕੀਤੀ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਰਕਮ ਹਰ ਮਹੀਨੇ ਦੋ ਜਾਂ ਤਿੰਨ ਟਰਾਲੇ ਯੂਨਿਟਾਂ ਦੀ ਰਫਤਾਰ ਨਾਲ ਵਧ ਰਹੀ ਹੈ। ਪ੍ਰੋਸੈਸਰ ਆਮ ਕਰਕੇ ਲੇਬਲੰਿਗ ਅਤੇ ਅਡੈਸ਼ਿਵੇਸ਼ਨ ਤੋਂ ਗੰਦਗੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪੈਕੇਜਿੰਗ ਨੂੰ ਠੰਡਾ ਕਰਦੇ ਹਨ।

Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Close