canada

ਅਲਬਰਟਾ ਪਾਰਟੀ ਹਸਪਤਾਲਾਂ ਦਾ ਨਿਰਮਾਣ ਕਰੇਗੀ ਤੇ ਸੇਵਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ ਬਿਹਤਰ : ਸਟੀਫਨ ਮੰਡੇਲ

 

ਅਲਬਰਟਾ, ਅਲਬਰਟਾ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਲੀਡਰ ਸਟੀਫਨ ਮੰਡੇਲ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਅਗਵਾਈ ਵਾਲੀ ਸਰਕਾਰ ਹਸਪਤਾਲਾਂ ਦਾ ਨਿਰਮਾਣ ਕਰੇਗੀ, ਉਡੀਕ ਦੇ ਸਮੇਂ ਨੂੰ ਘਟਾਏਗੀ ਅਤੇ ਜਨ ਸਿਹਤ ਦੇਖਭਾਲ ਲਈ ਅਨੁਮਾਨਤ ਫੰਡ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰੇਗੀ।ਮੰਡੇਲ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਐਡਮੰਟਨ ਅਤੇ ਗ੍ਰਾਂਡੇ ਪ੍ਰੇਰੀ ਵਿਚ ਨਵੀਂ ਸਹੂਲਤ, ਰੈੱਡ ਡੀਅਰ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਵਿਸਥਾਰ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਕੈਲਗਰੀ ਕੈਂਸਰ ਸੈਂਟਰ ਦੇ ਮੁਕੰਮਲ ਬਣਾਏ ਜਾਣ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧੇਗੀ।ਹਸਪਤਾਲਾਂ ਦੇ ਬਾਹਰ ਹੋਰ ਗੈਰ-ਗੰਭੀਰ ਦੇਖਭਾਲ ਵਾਲੀਆਂ ਬਿਸਤਰੇ, ਬਿਹਤਰ ਦੇਖਭਾਲ ਦੇ ਵਿਕਲਪ ਅਤੇ ਐਮਰਜੈਂਸੀ ਕਮਰੇ ਬੰਦ ਲੋਡ ਲੈਣ ਲਈ ਨਵੇਂ ਕੇਅਰ ਕਲੀਨਿਕਸ ਅਲਬਰਟਾ ਪਾਰਟੀ ਯੋਜਨਾ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਹੋਣਗੇਨੇਤਾ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸਰਕਾਰ ਸਾਰੇ ਮੌਜੂਦਾ ਸਿਹਤ ਬੁਨਿਆਦੀ ਢਾਂਚੇ ਦੀ ਸਮੀਖਿਆ ਕਰੇਗੀ, ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅੰਡਰਫੰਡਡ ਰਖਾਅ ਅਤੇ ਆਧੁਨਿਕੀਕਰਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਬਾਰੇ ਸੰਬੋਧਿਤ ਕਰਨ ਲਈ ਲੰਮੀ ਮਿਆਦ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਤਿਆਰ ਕਰੇਗੀ।ਆਖਰੀ ਪ੍ਰਗਤੀਸ਼ੀਲ ਕੰਜ਼ਰਵੇਟਿਵ ਸਰਕਾਰ ਦੇ ਅਧੀਨ ਸਿਹਤ ਮੰਤਰੀ ਸਨ ਮੰਡੇਲ, ਮੰਗਲਵਾਰ ਦੀ ਚੋਣ ਵਿਚ ਅਲਬਰਟਾ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਨੇਤਾ ਵਜੋਂ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।ਉਨਾਂ ਨੇ ਅੱਗੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਸਾਨੂੰ ਹੁਣ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣ ਅਤੇ ਰਣਨੀਤਕ ਬਣਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਕਿ ਹਰ ਡਾਲਰ ਜੋ ਅਸੀਂ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਵਿੱਚ ਪਾਉਂਦੇ ਹਾਂ ਜਿੱਥੇ ਇਸ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਪੈਂਦੀ ਹੈ, ਐਲਬਰਟਿਆਂ ਦੀ ਬਿਹਤਰ ਸਹਾਇਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ, ਸਿਹਤਮੰਦ ਰਹਿਣ ਅਤੇ ਜੀਵਨ ਦੀ ਗੁਣਵੱਤਾ ਹੈ।ੌ

Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Close